



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MBINGA



Unapojibu tafadhali taja:

Kumb.Na. MDC/I.20/21/VOL.II/19

25 Januari, 2024

**TANGAZO LA NAFASI YA KAZI
(AJIRA YA MKATABA)**

Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Mbinga anapenda kuwatangazia watanzania wote wenye sifa kutuma maombi kwa kazi ifuatayo:-

1. DEREVA – II (Nafasi 2)

I. SIFA ZA MWOMBAJI:

Kuajiriwa mwenye cheti cha kidato cha nne (Form IV) na leseni ya Daraja ya C au E ya uendeshaji magari ambayo amefanyia kazi kwa muda usiopungua mwaka mmoja bila kusababisha ajali. Awe ameuadhuria mafunzo ya msingi ya uendeshaji magari (Basic Driving Course) yanayotolewa na chuo cha VETA au NIT au chuo kingine kinachotambuliwa na Serikali.

II. KAZI NA MAJUKUMU YA DEREVA II:

- i. Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa magari.
- ii. Kuwapeleka watumishi maeneo mbalimbali kwenye safari za kikazi.
- iii. Kufanya matengenezo madogo madogo ya gari.
- iv. Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali.
- v. Kufanya usafi wa gari.
- vi. Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika daftari la safari.

III. MSHAHARA:

Cheo cha Dereva II kina Ngazi ya Mshahara wa TGS B

2. MASHARTI YA JUMLA

- Mwombaji awe mtanzania mwenye umri usiopungua miaka 18 na usiozidi miaka 45.
- Mwombaji aambatishe nakala ya cheti cha kuzaliwa.

- Mwombaji aambatishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (CV) yenye anuani na namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya wadhamini (Referees) watatu wa kuaminika pamoja na namba zao za simu.
- Maombi yote yaambatane na nakala za vyeti vya Elimu na Taaluma kutoka vyuo vinavyotambuliwa na Serikali.
- Testimonials' Provisional Results ' Statements of results nk. Hazitambuliki.
- Waombaji waweke picha moja katika barua zao za maombi.
- Waombaji wote ambao wamesoma nje ya nchi wahakikishe vyeti vyao vinafanyiwa ulinganishi na TCU na NECTA.
- Atakaye ajiriwa awe tayari kufanya kazi katika kituo cha Afya Mapera na Kindimbachini.
- Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe 3.02.2024 saa 9.30 Alasiri maombi kupitia posta ndogo ndiyo yatakayopokelewa.
- Barua zote zitumwe kwa anuani iliyopo hapo chini:-

Mkurugenzi Mtendaji Wilaya,
Halmashauri ya Wilaya ya Mbinga,
224 Barabara ya Mbambabay,
S.L.P 194,
57483, Kigonsera – RUVUMA.

NB: Tangazo hili pia linapatikana kwenye tovuti ya Halmashauri ya Wilaya ya Mbinga ambayo ni :- www.mbingadc.goz.tz.



Juma Haji Juma
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
MBINGA.

“ Mbao za Matangazo”