

HALMASHAURI YA WILAYA YA MBINGA



TAARIFA KWA WANANCHI

MGAWANYO WA FEDHA ZA MFUKO WA JIMBO 71,746,000/

Kamati ya Mfuko wa Jimbo chini ya Mwenyekiti ambaye pia ni Mbunge wa Jimbo la Mbanga Vijijini Mheshimiwa Martin Mtunda MSUHA imepitisha Miradi 26 ya Maendeleo kutokana na Fedha za Mfuko wa Jimbo jumla ya TSH 71,746,000/.

Katika tarifa yake, Mheshimiwa Mbunge wa Mbanga Vijijini amewashukuru wananchi wote na wapiga kura wake wa Jimbo la Mbanga Vijijini kwa kuibua na kutekeleza miradi mingi ya Kimaendeleo. Amewaomba wale waliobahatika kupata fedha hizi kwa awamu hii watumie kadri ilivyoombwa bila kuwepo kwa ubadhilifu wa aina yoyote.

Mwisho, Mheshimiwa Mbunge ameeleza dhamira yake ya kuendelea kusaidia na kufadhili miradi na huduma za kijamii kwa kasi na maarifa makubwa kadri atakavyojaaliwa kupata fedha na uhisani, aidha ameagiza fedha hizi zitumwe moja kwa moja kwenye Akaunti ya Kila Mradi jambo ambalo Halmashauri ya Wilaya ya Mbanga italitekeleza kama alivyoagiza.

Kwa niaba ya wananchi wa Jimbo la Mbanga ninapenda kumshukuru Mh. Mbunge kwa moyo na upendo huu aliouonyesha wa kufadhili miradi mingi kwa wakati mmoja jambo ambalo halijawahi kutokea. Napenda kumhakikishia Mheshimiwa Mbunge na Wananchi wote kwamba tutafanya usimamizi madhubuti wa fedha hizi na kuhakikisha kwamba miradi hii inakamilika kadri inavyotarajiwa.

Juma A. Mnwele
Mkurugenzi Mtendaji (W)
MBINGA

N	KATA	MRADI	FEDHA
1	Kigonsera	Kuezeka zahanati ya kijiji cha Mihango	4,210,000
		Mradi wa kuku Kikundi cha Jitambue	1,000,000
	Jumla Kigonsera		5,210,000
2	Wukiro	Ofisi ya kijiji cha Mkalite	3,932,000
	Jumla Wukiro		3,932,000
3	Kihangimahuka	Ujenzi wa Zahanati ya kijiji cha Lihutu	6,310,000
	Jumla Kihangimahuka		6,310,000
4	Litembo	Mradi wa maji kijiji cha Langandondo	840,000
		Kuezeka Nyumba Mwalimu S/M Mkumbo	2,710,000
	Jumla Litembo		3,550,000
5	Muungano	Ujenzi wa Daraja la Kizota	852,000
		Kukamilisha ofisi ya Kijiji cha Kimara	546,000
	Jumla Muungano		1,398,000
6	Mkumbi	Ukarabati wa Zahanati ya Longa	1,420,000
	Jumla Mkumbi		1,420,000

7	Muhongozi	Madarasa mawili Shule ya Msingi Ilakai	2,940,000
	Jumla Muhongozi		2,940,000
8	Kitura	Ujenzi wa Zahanati ya Mahilo	1,136,000
		Kuezeka vyoo shule ya msingi Kingua	1,400,000
		Vyoo shule ya msingi Lisau	1,850,000
	Jumla ndogo Kitura		4,386,000
9	Ruanda	Ukarabati Majengo Zahanati -Ntunduwalo	710,000
		Kitanda cha Mzazi Zahanati -Ntunduwalo	380,000
	Jumla ndogo Ruanda		1,090,000
10	Kipapa	Ujenzi Madarasa 2 Shule ya Msingi Mhilo	4,006,000
	Jumla ndogo Kipapa		4,006,000
11	Mbuji	Kumalizia ujenzi Ofisi ya Kijiji cha Mawono	2,800,000
		Ukarabati Ukumbi Sekondari ya Mahilo	710,000
	Jumla ndogo		3,510,000
12	Mpapa	Kukamilisha Hostel Sekondari ya Miparu	6,300,000
	Jumla ndogo		6,300,000
13	Linda	Kukamilisha Zahanati ya kijiji cha Lukiti	2,564,000
		Nyumba ya Mwalimu S/M Ndembo	1,160,000
	Jumla Linda		3,724,000

14	Matili	Kuezeka Vyumba 2 S/M Kihurungi	2,940,000
	Jumla Matili		2,940,000
15	Maguu	Ujenzi jengo Utawala sekondari Mkuwani	710,000
		Mradi wa Maji Kitongoji cha Gangi	840,000
		Ukarabati wa kalvati barabara ya Mkuwani	426,000
	Jumla Maguu		1,976,000
16	Kambarage	Mradi wa choo shule ya msingi Malindindo	1,487,000
		Umeme wa jua (solar) Zahanati ya Ugano	758,800
		Ununuzi wa mabomba ya maji Ugano	1,080,000
	Jumla Kambarage		3,326,000
17	Amani Makolo	Ukarabati wa shule ya msingi Muhimbazi	734,000
		Ukarabati Shule ya msingi Mtazamagama	728,000
		Kumalizia kuezeka Shule ya msingi Lukai	700,000
		Kumalizia ujenzi wa zahanati ya Kiwombi	840,000
	Jumla Amani Makolo		3,002,000
19	Langiro	Ujenzi wa Zahanati Kijiji cha Langiro Asili	1,610,000
	Jumla Langiro		1,610,000
20	Lukarasi	Ujenzi wa zahanati ya kijiji cha Liula	1,090,000

	Jumla Lukarasi		1,090,000
21	Kipololo	Ukamilishaji wa ujenzi wa zahanati ya kijiji	284,000
	Jumla Kipololo		284,000
22	Mikalanga	Ujenzi wa shule ya Sekondari ya Ilela	1,012,500
		Kuezeka Jengo la Maabara	5,792,000
	Jumla Mikalanga		6,804,500
23	Mkako	Ujenzi Ofisi Kijiji cha Lihale	1,201,000
	Jumla Mkako		1,201,500
24	Litumbandyosi	Mradi wa Umwagiliaji Sanga Mabuni	852,000
	Jumla Litumbandyosi		852,000
25	Mapera	Mradi Maji Shule na Wananchi - Luhalala	600,000
	Jumla Mapera		600,000
26	Mbinga	Ujenzi Choo cha Ofisi ya CCM Wilaya	284,000
	Jumla Ofisi CCM		284,000
JUMLA KUU MCHANGO WA MH. MBUNGE KATIKA MAENDELEO			71,746,000